Thursday, June 7, 2012

TANGAZA NASI MSIMU WA SABASABA KUKUZA BIASHARA YAKO.


Kama una Biashara yoyote karibu ktk kijarida chetu cha kila mwaka kinachotoka mara moja kwa mwaka na ktk msimu wa sabasaba. so fanya kutangaza nasi kwa maendeleo ya biashara yako,......"BIASHARA MATANGAZO" Bei zetu ni poa sana.

Kwa mawasiliano zaidi Mob: +255 713 575662

                                                +255 713 528590

                             Email:  arniegizzle@yahoo.com
                                        visualsigns08@gmail.com

No comments:

Post a Comment