Thursday, June 14, 2012

MAKAVULIVE FT. JOSLINE WAMEFUNGUKA KUTOKA BONGO RECORDS.


Baada ya kimya kidogo, Makavulive chama wameachia kitu tena wakiwa wamefanya wasanii watatu Dullayo, Mon-G na Joslin ktk Studio za BONGO RECORDS chini ya Producer mwenye mapinduzi makubwa ktk Bongoflava industry hapa Tanzania.. P FUNK aka "Majani", pia kuna touch za Guitar zilizopigwa na "Mzungu Kichaa".

Ngoma inaitwa FUNGUA, ipo ktk mchakato wa Project ya Makavulive ambayo inatazamiwa kumalizika mwishoni mwa mwaka huu '2012'. so mkao wa kula ndio mpango mzima.

No comments:

Post a Comment