Thursday, November 24, 2011

HAPPY B'DAY FOR MY SPECIAL PEOPLE!!

Kutoka Yakuzza Mob....... LEO KAMA JOMBAA ANATIMIZA MIAKA FULANI HIVI SO HII SPECIAL KWA FANS WAKE ATAKUWA PANDE ZA KANKALA CLUB KUKATA KEKI NA BATA FULANI ZITAFATIA... SO SOGEA PANDE HIZO ZA KIGAMBONI KUTOA SUPPORT KWA MWANA.... HAPPY B'DAY JOMBAAAAAAAAAA

HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII...... HUYU SI NDIO TWIN (FREDY G. NYAMBELWA) WANGU...BT USINIULIZE KWANIN MIMI NIMEZALIWA 15 MARCH THEN YEYE AKAZALIWA NOV 24.... BRO I LOVE U SO MUCH... ALL THE BEST DUDE..... AGE'S 4 LIFE!!!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment