Monday, September 5, 2011

SHUKRANI KTOKA KWA MWEUS SHAH BANG WA RIVER CAMP.

Ikiwa ni siku chache tangu video yangu kuruka hewani katika
mtandao wa
Internet kupitia youtube, nawapa gwara fans wangu wote waloweza ku-click link na kumashavisha h.i.p.h.o.p mpaka video yangu kufikia views zaidi ya mia nne na nusu...!

Otherwise harakati za kuachia mzigo
katika vituo vya televisheni naanza wiki hii so support iendelee machiz pamoja sana wote,one--Shah bang the Genius

http://www.youtube.com/watch?v=G7XpFmulZcU


No comments:

Post a Comment