Tuesday, July 12, 2011

HAPO KATIKATI.. ATOM .... BIG UP BRO!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ni moja kati ya washikaji wa karibu sana na mie kipindi tupo College....... Mara paap paaaaah jamaa akasanukia pande za Tabora baada ya Chuo na kupiga mzigo kwenye Bank moja maarufu hapa Tz............ Si ndio kama kitu cha Tabora kikamkutanisha na yule aliyeota kuwa nae kwa maisha na masiku yaliobakia hapa Duniani........ Anaitwa ATOM MSEMWA na juzi kati tu hapa kavuta kitu.......... hizi ni pix chache nilizopata ila hongera saaaaaaaaaaaana Bro!!!!!!!!!!!!


Ni maharusi wakiwa wametupiaaaaaaaa vitu vya ukweliiiiiiiiii sana huku nyuma wakisindikizwa na ndg, jamaa kuelekea eneo la tukio......................... yap yap yooooooooh ni siku chache tuuu kipindi kambi hii ya mabachelor kumpoteza Ezden The Rocker now Tumempoteza tena mwingine huyu hapaaaaaaa Atom Msemwa...... Soon mtanipoteza na mimi haaaaa ha ha ha Bado nipo nipo kidogoooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ... Wapi Bizzo (Renatus Kiluvia)????

No comments:

Post a Comment