Monday, May 30, 2011

SEAN KINGSTON MAHUTUTI BAADA YA AJALI MBAYA!!!!!!!!


Hip-hop singer Sean Kingston kutoka MIAMI kahamishiwa ktk kitengo cha I.C.U (intensive care unit) Ktk Hospitali ya RYDER TRUMA CENTER baada ya kupata Ajali mbaya ya pikpiki ya maji (watercraft) kwenye daraja lililopo karibu na Miami Beach ... Msemaji wake kasema mapema leo asbh....

Kingston akiwa na demu mmoja wakiila bata za ufukweni kwa kudrive pikipik za majini walipata Ajali na kuumia vibaya baada ya pikipik ku-hit Daraja la Palm Island time za 12 jioni ya Jumapili ya trh 29 this May.............

Mamlaka husika zinaendelea kupeleleza kama Ajali hiyo imesababishwa na Bata wa kupitiliza "GAMBE" lakini mpk sasa hawajapata kielelezo chochote kuhusu hilo....


Jamaa tumwombee "Beautiful Gal Singer" Apone haraka haraka..... GET WELL SOON KINGSTON!!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment