Thursday, May 12, 2011

LIBENEKE JIPYA KONA YA MATUKIO..

Tunapenda kulitambulisha wadau wote libeneke jipya la KONA YA MATUKIO ambapo nia na lengo kubwa ni kuleta matukio yanayotokea kila siku katika Jamii yetu na Duniani kwa Ujumla..pia kutakuwa na Matukio ya papo kwa hapo yani Breaking News Endelea kuwepo kila muda kujua nini kitatokea

Kama unatukio la aina yoyote tutumie kupitia tonemultimediacoltd@yahoo.com karibuni nyote na asanteni kwa kututembelea.

Pamoja Tunaweza


LINK: www.konayamatukio.blogspot.com

No comments:

Post a Comment