Tuesday, April 12, 2011

HABARI NJEMA KWA WANAMUZIKI WOTE TANZANIA.


Habari njema kwa wasanii wote wa Miziki ya Aina zote Tanzania, Tanzania Online Internet Radio inawapa nafasi ya kutangaza nyimbo zenu popote Duniani Buree kabisa kupitia station namba moja ambayo ni online pekee hakuna Fm wala Frequency ni wakati wenu kutangaza Muziki wa kizazi kipya Dunia nzima karibuni sana nitumie wimbo kupitia mbeyayetu@yahoo.com karibuni sana. Tumezingatia umuhimu wenu na kazi zenu Sikiliza Radio Live kupitia tovuti yetu juu ya tangazo la Vodacom. Link ya Radio:-www.mbeyayetu.blogspot.com Presenta Dj Sir Frenje (Fredy Njeje)

No comments:

Post a Comment