Thursday, March 31, 2011

THIS IS BONGO, ZAIDI YA UIJUAVYO!!!!!!!!!!!!!!!

Hapa kati ni mtu mzima 20% ambaye kavunja rekodi toka Tunzo za KTMA zianzishwe hapa Tz. Lakini kwa pembeni kakumbatiwa na Mfalme wa Rhyms Afande Sele kwenye makazi yake huko Mji kasoro bahari (Moro). Wakati mfalme akimpongeza 20% kwa kupata Tunzo 5. Nway nilitaka kukuuliza swali umejua kwanini nimeandika Tittle ya THIS IS BONGO???????????????????........ Embu tazama vizuri utapata jibu... Weekend Njema!!!!!!!

No comments:

Post a Comment