Friday, March 11, 2011

HAPPY B'DAY ANSELM SOGGY DOGGY A.K.A CHIEF-RUMANYIKA.

Chieeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeef Rumanyika ni jina litokalo kwenye moja ya ma-chief maarufu wa kabila la wahaya... Rumanyika ni kitu kijulikanacho kama sijakosea.... Nway leo ndio siku ya mtu mzima SoggyDoggy kutupia mwaka mwingine juu ya hizo alizonazo kwa sasa... So kama wadau wa muziki tunajua mchango mkubwa wa Soggy ktk hii Industry ya BongoFleva ,nini kafanya na anafanya mpk hapa tulipo.

Bila hiyana kwa pamoja tumtakie maisha mema na marefu sana ... HAPPY B'DAY CHIEF.

No comments:

Post a Comment