Monday, February 28, 2011

NI YULE YULE DAVINA WA BONGO NA STREET DREAMZ NA SIBUKA FM 94.0

Back in Dayz pale kati miaka ya 2007 hivi nilimsoma kwenye Bonge bonge moja la show kupitia Star Tv iliyokwenda na jina la SHOW BIZZY DEFINED................. Sijui ilikuaje ikastop banaaaa!!!!!!!!!!

NOW!! Mwana dafada wa ukwenga kwenye industry ya Hip Hop hapa bongoooooooooooo anarudi na show nyingine tena pale Sibuka Fm 94.0 MHz.. kuanzia saa 8 mpk 9 mchana kila Mon, Tues na Wensdays baaaaaaaaaaana...... goes by the name of STREET DREAMZ.!!!

Naisubiria kwa hamu sana saaana wadau... si ya kukosa hii maaaaaaaaaaaaaaaaaaan...!!!!!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment