Saturday, January 15, 2011

TEDDY KALONGA "TK" KAINGIZA MZIGO WAKE MWENYEWE SOKONI.

Hii kwangu na mtu yoyote mpenda maendeleo ni hatua kubwa kwa Mtanzania mwenzetu na ni mfano wa kuigwa.... So sina budi kumwambia TK Hongera sana kwa kuingiza mzigo kama huu sokoni... MY LOTION ndio jina na hapo juu ni baadhi ya vitu vinavyotumika kuitengeneza .
Hapa ni TK na Huby wake wakila good time. NAMNUKUU MANENO YAKE.... "Biblia inasema, wote wamtiiyo bwana atawabariki mjini, mashambani, kazi za mikono yao, na hata kizazi chao chote! Mungu ameibariki ndoa yangu, biashara yangu, na mikono yangu. Nina good news kutoka kwa rafiki na mteja wa MyLotion. Wateja wengi hupenda MyLotion yenye Lemon scent, wanasema wakijipaka hawahitaji perfume. Pia kuna wanaopenda MyLotion yenye Vanilla scent."TK" ..." Mwisho wa kunukuu.

Mzigo ndio kama huu unavyoonekana So wadada kama unautaka very Simple sana fanya tuu kubofya hapa Chini....
Ukitaka kununu lotion hiyo tembelea
www.mylotionbytk.blogspot.com

No comments:

Post a Comment