Tuesday, January 11, 2011

KUTOKA THT MPK MLIMANI CITY,, ALBAMU KALI KUZINDULIWA LEO.

Hii ni ya Amininayokwenda kwa jina YAMETEKA DUNIA.
Hapa ni mzigo ATATAMANI ya mwanadada Linah...
Mzee wa viduku style Mataluma na mzigo mkali wa MAMA MUBAYA ..
Design kama jina la Albamu linaendana na mzigo mkali kutoka kwa huyu jamaa mwenye Vipaji lukuki Barnaba ... Nani hasiyekubali kuwa KICHWA CHAKE kikali?
Zamani ka dogo Ditto hila kwa sasa ni Ditto anafunguka na mzigo wake wa WAPO.......
Kama si ya kukosa hivi leo pale kati Mlimani City huku wakisindikizwa na wana kibao.
Tukutane pale wadau!!!!!!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment