Tuesday, January 11, 2011

BLUE UMECHEMKA MBAYA VIDEO YA TUKO PAMOJA.

kati ya vitu napenda ni kuwa mkweli linapokuja suala la maendeleo ya muziki wetu wa kizazi kipya. Kwa mwaka huu 2011 msanii wa kwanza kufanya video mbaya ni Mr.Blue a.k.a Kabyser aliyoifanyia production moja ya (uchochoro) South Africa.

Jamaa ka Blue sikutegemea kama anaweza shusha P yake kwa kusambaza home use Video kwenye Media kwa ajili ya Air Time.... Daaaah Embu angalia Video yake ya mwisho ya Tabasamu iliyofanywa na Kallaghe then angalia hiyo mpya ya Tuko Pamoja utanipa jibu lako hapa...

Sijui kanzenguka na S.Africa nini? kwani hana washauri jamaaa.. Qulity mbovuuuuuuuuuuuu!!! ni mtazamo ka ujaiona fanya kuitafuta kwa yotube au www.bongostarlink.com

No comments:

Post a Comment