Tuesday, December 21, 2010

KATI YA VITU VILIVYONI-IMPRESS KATIKA PROFILE YA DJ FETTY "fb"



Hii ni moja ya Pix niliyoikuta kwa wall ya Dj Fetty au feeeh wa clouds Fm pale kati FaceBook!!! ya ku-wish Happy New Year 2011.. Sina uhakika sana kama ameitengeneza yeye kwani nimekuta kama design wamem-tag hiviii,,,, Ni moja ya gud idea na very creative kwa aliyehusika hapa anastahili pongezi si tu kutoka kwangu hata kwako wewe mdau... si inavutia???


Hii pia kama design kiapo cha Mdau mpya anayetaka join facebook...... hayaaaaaaaaaaaaaaa huu si utata huu.. Embuuuuuuuuuuuuuuuuuu jaza Tuoneeee

No comments:

Post a Comment