Wednesday, December 15, 2010

AZMA WA UMABE ATOA NGOMA MPYA YA X-MAS NA MWAKA MPYA KUWA-WISH MASHABIKI..


Bro kanitumia mail asbh ya leo na me pia nimeifanyia kazi so umebaki wewe kuisikiliza ili ku-prove kuwa jamaa ni mkali hasa alivyochana kwenye ngoma yake ya My name is Hip Hop.......................................................................................
Hii ndio email niliyopokea toka kwake.. thanx Bro kwa kuona mchango wangu kwako. Nipo nyuma yako bega kwa bega...............:-

1. SONG MERRY CHRISTIMASS AND HAPPY NEW YEAR
ARTIST ndyamukama,kajubi,kita,azma,sir j,lady shani & g fulla

2. SONG: MY NAME IS HIPHOP
ARTIST: AZMA FEAT KITA


3.SONG: NASIGN UP
ARTIST: LADY SHANI FEAT AZMA

PRODUCED BY: KITA
STUDIO: RAMA RECORDS


COUNTRY:TANZANIA
EMAIL: azmamponda@gmail.com &umabe2010@yahoo.com
WEBSITE: http://umabeartscompany.blogspot.com


NB
we are NOTHING WITHOUT YOU, we cant do anything without u,am THE BEST
HIPHOP artist and KITA is the best PRODUCER
, WE NEED YOU"RE SUPPORT SO THAT WE CAN PROVE THIS.
if you need to support me and my bro kita do the following:
FORWARD THESE SONGS TO ALL UR FRIENDS,MAKE A PHONE CALL TO THE MEDIA AND
ASK 4 THIS SONGS TO HAVE AN AIR PRAY,GIVE UR FRIENDS OR UR RELATIVES
IN DIFFERENT MEDIA....
BY THE WAY THE VIDEOZ OF THESE SONGS WILL BE ON AIR SOON:


AZMA MPONDA
UMABE GENERAL MANAGER
+255712738888
MAY GOD BLESS U ALL!! PAMOJA SANA.


No comments:

Post a Comment