Monday, November 15, 2010

WANANCHI KAZI MLIYONITUMA NIMEIMALIZA.

Hapa tumechoka mbaya baada ya kupiga mzigo non-stop kuanzia saa 4 asbh mpk saa 8 usiku............. Me n' Macdonald wa Ebony Fm.
Unajua namanisha nini hapa???????????????? Weasal na Radio live on stage la Mtikisiko Iringa na Bata Mrefuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu................

Leo narudi Dar baada ya kumaliza kuwalisha watu wa Nyanda za juu kusini Bata Mrefuuuuuuuu takribani wiki 2 mfululizo....... Watu wangu wa Dar najua mmenimiss??????? Am Back Jamaniiiiiiiii..... Niombeeni nifike salama . C u There!!!!!!!!!!


No comments:

Post a Comment