Saturday, November 20, 2010

HAPPY BIRTHDAY KIDBWOY & GET WELL SOON.

Bro anafikisha kadhaa na zaidi leo katoa suprise yake thru Facebook status........ "NAJUA ITAKUWA SUPRISE KWENU KUIONA STATUS HII COZ SIJAINGIA FB MDA MREFU KIDOGO COZ OF WAT HAPPENED TO ME. SIJAPONA VIZURI BADO THATS WHY SITUMII HATA COMPUTER KWA KIPINDI HIKI SABABU INANIUMIZA MACHO NA KICHWA KINAANZA KUUMA COZ HATA DR HAJANIRUHUSU KUFANYA KAZI YOYOTE MAANA SIJAPONA VIZURI"  .............Pole sana Bro na Mungu yupo pamoja nawe, sisi pia tunakuombea sana. ZAIDI HAPPY B'DAY!!

No comments:

Post a Comment