Thursday, September 30, 2010

TUPO PAMOJA SEASON II, ON FRIDAY ........ !!!! YOUNG DEE IN DA HOUSE....

..............."naitwa Arnie Gizzle........Unataka kujua leo nipo na nani humu ndani?"........... Ni moja ya maneno niliyokuwa najaribu kuzungumza kipindi nafungua show. Hapo kati nimeshatupia vitu zangu kutoka FELIX SINZA CLASSIC WEAR haajah jaah jaah!! nang'aa kama... Nway karibu katika show!!!!!!!!
Namwita bwana mdogo kiumri but mkubwa kwa jina, Anaitwa Young Dee!!! Hapa Gizzle na Crew ya Tupo Pamoja ilifanya kumtilia maguu kitaa na kuchonga nae Machache kuhusiana na Muziki wake na nini anafanya kwa sasa na pia tutegemee nini kutoka kwake?..... 
Unakumbuka ngoma ya Teacher?? iliyopikwa pale kati FishCrab na mtu mzima Lamar... This time Young Dee anakuja na project mpya kutoka Studio ya ukweli pale AUTHENTIC kwa mtu mzima MAX..... Daaaaah humo ndani kuna ngoma moja kali sana inaitwa KIATU....Daaah fanya kutazama show this Friday uwe wa kwanza kuisikiliza haaaaaa haaaaah!!!!!!
Huyu ndio Max wa AUTHENTIC ... Jamaa ni mkali wa sound na Idea kibao , zaidi ndio mtu anayempa training Young Dee kwa sasa pale kati... Pia ni msaani anayeimba ...... na anazo ngoma kibao na moja ya ngoma zitakazo make headline ni One Minute ambayo kafanya Collabo na Young Dee.... Fanya kucheck show afuu tuoneeeeeeeeee!!!!!! 
Huyu ni mchawi wa Beat anaitwa Erasto Mashine... Anapatikana pale kati AUTHENTIC ndio anafanya mambo yote mle ndani pia ndio mpishi wa track mpya ya Dee Inayotegemea kutoka hivi karibuni...... Unataka kumjua anafanyaje??? Don't miss the show @9pm this Friday Only on Ttv.
Baadae tukahamia pale kati pande za AEGS RECORD na hapa niki-show love na Nice P, Producer mkali hapa Bongo toka kitambo kwenye Game!! Moja ya Producers wanaofanya poa kwenye industry ya BongoFleva hapa Town. Nae alikuwa na machache ya kuzungumza humo ndani.... So Package imekamilika sana hapo kati.... Ukisikia Paaa usikose show...!!
Then Nilipiga Interview na msanii mkali kwa vocal RIZ NKANG'AA wa katikati ambaye hivi karibuni mtapata kuona Video yake mpya... Jamaa pia ni mkali toka kitambo bt alikuwa analisoma Game liko vipi...... Sasa anatisha sana kwani kashapata ramani ya kutoka!!! Unabishaaaaaah? Fanya kuona show then utaniambia..........!!!!!!!!!!
Hapo Nice P, pale Riz na hapa Arnie Gizzle tuki-show Love kwa pamoja... Huku nikiwa nimetupia vitu sumu kutoka pale FELIX SINZA CLASSIC WEAR pale SINZA- KIJUWENI haaah!!!! jaribu kufika pale Sinza afu tuoneee kama utatoka kavu!!!! Nway thnx kwa crew nzima ya TP, hapa nazungumzia Cameraman wangu Nurdin Msindo na David Langa, Make-up Annastazia Mairi (SADA), na Editor wa show the B.I.G Tommy (Thomas Mtefu

SO DON'T DARE TO MISS THE EXCLUSIVE SHOW THIS FRIDAY @9pm, REPEATED ON SUNDAY @8pm n' TUESDAY @5:30pm ONLY ON TUMAINI TV!!!!!!!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment