Tuesday, September 14, 2010

LADY GAGA NA VAZI LA NYAMA KWENYE STAGE YA MTV's VMA!!!!!!!!!!!

"I never thought I'd be asking Cher to hold my meat purse." Ni moja Gaga's unusual statement alipo-step kwa stage ya MTV's Video Music Awards on Sunday kuchukua Her Video of the Year Award kutoka kwa Legend wa Pop Cher...

Huyu ni mwanadada mchachari mwenye fans wengi ulimwenguni kutokana na vituko vyake...... Lady Gaga alitupia hapo kati vazi la nyama (plus boots, hat n' purse) kutoka kwa mbunifu wa mavazi Franc Fernandez......
Mpk leo huyu Gaga anatisha kwa mbwembwe zake kitu kinachomfanya kujinyakulia mashabiki kila kona ya Dunia....................... Daaaaaaaaaah all Eyez on Her!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment