Monday, September 6, 2010

KANYE WEST BADO ANAJUTIA ALICHOMFANYIA SWIFT LAST YEAR.

Mtu mzima Kanye West alipovamia stage na kumpokonya Mic mwanadada Taylor Swift mwaka jana kwenye Tunzo za MTV........... Leo hii anajutia sana

Hip-hop star Kanye West bado anafeel the pain kutokana na ambush aliyofanya mwaka jana kwa mwanadada Taylor Swift. Ame-express his pain kupitia mtandao wa Twitter this Saturday.
Kanye amekili kwa mara nyingine kuwa alifanya kosa kwa kurukia on stage na kumpokonya microphone Swift na kutamka kuwa hiyo Trophy anastahili aipate Beyonce na sio yeye kwenye tamasha la MTV Video Music Awards..

Kanye ka-apologize tena kwa Swift na kusema amemwandikia song kwa ajili yake na anamatumaini she will perform..... "kama asipouchukua nita-perform kwa ajili yake," he said..

West kwa sasa ana-work on his new album ambayo inategemea kutoka sometime this fall. .

No comments:

Post a Comment