Monday, September 13, 2010

THE FIRST LADY WA TIP TOP KAJITOA KUNDINI.

Ni khadija Shabaani the fist lady wa Tip Top Connection ambaye kwa sasa ameamua kujitoa kundini kwa madai ya maslahi madogo .... na hizo ni Habari zilizopo mtaani kuhusiana na Keisha ku"mind" Manager wa kundi hilo Babu Tale kuwa anamdai dough kibao za show na vitu kama hizooooooo......

Akidhibitisha ilo Leo ktk XXL ya Clouds fm Babu tale amesema " Keisha kaomba kupumzika na sisi tumeamua kumpumzisha milele"....... Mpk hapo ukweli upo mikononi mwa wahusika ......
Wasanii kibao wa Bongo wamepitia Tip Top Connection na kila wakitoka wanalalamikia masilahi, But still kuna wakongwe wa miaka nenda Rudi...... mpk leo hakijaeleweka kunani pale??????????

No comments:

Post a Comment