Wednesday, August 25, 2010

WADAU CHUNGULIENI KITU KIPYA CHA MATEJA 20..!!

Wadau wote wa mtandao huu tunapenda kuwafahamisha kwamba hatimaye blog yenye Entertainment News na picha za ma-celebrities za kumwaga wa ndani na nje ya nchi imezinduliwa rasmi leo so kama vipi itembelee al da time kwa news na matukio ya kila siku ya kitaani kupitia www.mateja20.blogspot.com, tembelea bila kukosa !!!
Brada kanitumia info hii kupitia my E-mail Address ya arniegizzle@yahoo.com so support wadau kwa kumtembelea......!!!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment