Monday, August 16, 2010

NEVER B4 NA HAIWEZI JIRUDIA TENA, Rhaaaaaaaaaaaa!!!!!!

Haiwezi jirudia tena kama hii siku... once in a life time... JAMANI WADAU NILIENDA KIKAZI IRINGA NA I WAS VERY VERY BUSY NDIO MAANA NILIKAA KIMYA SANA. AM BACK AGAIN JAMAN KARIBUNI TENA NA NIMEWAMISS SANA... TUJIKUMBUSHIE SHANGWE ZA FIESTA 2010 JIPANGUSE RHAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!! Nilikutana na wana wengi sana sana mpk nikawish fiesta iwepo kila wiki... kuna watu tunaishi nao Dar bt nina miaka ka minne sijawatia machoni bt Rhaaaaaaaaaaa ikanikutanisha nao.........
Emma big n' Barley "B" wana sana sana hawa jamaa hila kila wkend tunashow love our place tbt na sinza star pale kati... Rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!
The Model Ramshid au Chid..... kitambo sana zaidi ya simu na text... thnx rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!
Hapo ni my Big Boss Tony kutoka FELIX SINZA CLASSIC WEAR pale sinza kijiweni..... kapiga mng'ao wa blue akishow love na wana ki fiesta Rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!
Full shangwe Rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa na Ebony fm Crew , mwanzo mwalubadu, Gizzle , Bonnie-sly ,Leah na Austin the big Boss............................yaani rhaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!
Sipo tayari kwa snap jamani..... Gizzle na Barley wameshikilia Bonge la wine hapo kati.. Rhaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!...
Nakutana na mwana kwenye PartY theN tunashow Love...... Rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!
Barley na wana pia wanashow love Rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.!!!!!!!!!!!!

Mmmmmmmmmmmmmah hapa sisemi ni B, Emma big na kati flowers anaitwa Vivi... ctaki ugomvi mwenzio nimekuja kula bata .. Rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!
My Brother frm another mother.. goes by the name of Adam Mchomvu akishow love na Gizzle rhaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mwalubadu mbona boss Austin haonekani jamani????????????? au ndio kifiesta rhaaaaaaaaaaaaaaaa.................. Bonnie-sly unaona pale kati bonge la...........? Leah JICHO hilo!!!
Show Love na Nemo hapo kati backstage ni kitu cha rhaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!. The producer in 1 family ya Ebony Fm.....
Barley na Ncha kali pia walijipangusa mwanzo mwisho rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!! Kwani Rubben ilikuwa One Love au JIPANGUSE RHAAAAAAAAAAAA???????????
Haaaaaaaaaaaya The Best actress of all time Aunt Ez.. akishow Love na Gizzle rhaaaaaaaaaaaaaaaaaa !!!!!!!

Mamaaaaaaaaaaaaa!!! hajah jah jah jah jah jah jah flowers flowers pale kati na bonge bonge moja la suprise kwa bro ,,,ni Barley mmmmmmmh .. Rhaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
2010 ni kujipangusa Rhaaaaaa rhaaa rhaaaaaaaaaa kutoka Ebony Fm CREW all da way from Iringa ... kati paleeeeeeeeeeee Mwalubadu akijipangusa kifiesta rhaaaaaa. Kama kawa The Boss alijaribu kukwepa kidogo daaaaaaaaah......
When ma-King wanapokutana... daaaaaaaah king of the afternoon show B-dozen, B-12, B-twizz, B-twangaraaa B-a.k.a kibao kutoka kwenye Bonge moja la show XXL ya Clouds FM when meets Arnie - Gizzle pale kati ,the upcomming King of the Tv show...... Rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!
Mzeeyah wa So So freshhhhh Ncha kali pale kati na Gizzle wakijipangusa rhaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!

I gotta boys in the building...... The boy Rajabu a.k.a Bonge bonge akishow love na B n' Gizzle rhaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!! Wadau nilikutana na wadau kibao nitaendelea kuwashow nikipata time........ Mwezi mtukufu mwema....!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment