Friday, August 20, 2010

BACK IN DAIZ IN VICTORIA FM 90.6 - MUSOMA.

Anaitwa Dj Bonnie-sly niliwahi piga nae mzigo pale Victoria Fm 90.6 pande za homeland Musoma @ dat tyme nilikuwa napiga field (2008)..... Daaaaah good enafu nimekuja kutana naye Ebony Fm Iringa, He is very very very Bad Boy yaaaani a Bad Boy............... bONGE bOnGe moja La pReSeNtEr na Zaidi BaD in dJ bOx............ Hapo akiwa ktk Studio ya Ebony Fm - Iringa...
Flower huyu anaitwa Issabella Nshama, pia nilimkuta pale Victoria fm 90.6 msm... Moja ya flowers walionipatia support ya kutosha sana kipindi chote cha field..... Thanx my Bella!!!!!

Pale kati ni Brada mwenye kutupia kitu black ni DJ Cares One, na nyuma yake ni Bro Paschal Buyaga na flowers ni Issabela Nshama na mwanadada Maria Mgabo...Guyz thnx kwa ushirikiano wenu kipindi chote nilichokuwa Victoria Fm 90.6... Appriciate!!!!!!!!!
Bonge ya Team work banaaaaaaaa...... Victoria fm 90.6 mpo juuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!
Kama sijakosea hiki ni kipindi cha Lunch time... hhhhhhhhaaaahhhhhh haa lol!!! Issabela huyoo mzigoni jah jah jah jah!!!!!!!!!!!
JAMANI WADAU HIYO STUDIO YA 90.6 MHz IS WHERE MY DREAMZ STARTED!!!!!!!

No comments:

Post a Comment