Friday, July 16, 2010

TALK OF THE TOWN ALL TIME.........

Hii haijawahi tokea katika Historia ya Muziki hapa Bongo..... Daaaaaaaaaaahh inanikumbusha henzi za 2pac na B.i.g kitu cha "Hit im up" ambacho kilisambazwa kwa njia ya net na kikaspread kwa haraka zaidi....................
Tofauti na Anti-Virus Mixtape Volume-1, Siwezi ita beef hila ni Hip Hop... unaweza elewa namanisha nini hila ni hisia na mtazamo wa wasanii hawa juu Industry ya Music Hapa Bonge.
Haijawai tokea ... wanajiita VINEGA. Daaaaaaaaahhhhh ni TALK OF THE TOWN!!!!!!!!! Fanya kuitafuta then utakuja na lakwako ikishaisikia....

No comments:

Post a Comment