Thursday, July 1, 2010

MB DOGG ALIVYOSWAGISHA NDANI YA MJI WA MILTON KEYNES.....

Kama kawa brada wa Malov dav kwa kuimba kwa hisia ndo zake..... mwanzo mwisho Dogg...........
Can u Imagne unaenda mbele na kukuta mafans kibao hao ...... Daaaaaag! kumbe Mbele ka cha home watu busy kuchukua pix kwa 4ne!!!!!! nilidhani Bongo tuuuuuuu
Kama namsikia alikuwa akiimba ngoma gani???????? Unabishaaaaaa hicho kitu cha Saga Plasher..........
Big up mwana .................. U.K 1 LOVE.... Ukirudi lazima nikudake 2pige show pamoko ndani ya Tupo Pamoja.....

No comments:

Post a Comment