Friday, July 2, 2010

HII NI ZAIDI YA FID Q.COM....... CHEUSI DAWA............

"Nilianza rap kabla mototo wa Dandu hajafu, Sugu hajatoa Album, BoneLove hamjui Falsafa mlangoni msanii analipa, Professer anajiita Nigga’".......... Fid Q AU Ngosha Ze Swagga Don ama Cheusi Dawa kama anavyojulikana ktk Hip Hop Industry hapa Bongo..... Namfeel sana huyu mwana kuanzia swagga zake na hasa lyrics zake zilizoenda shule.....
Now hii ni kwa wale mafans wanaotaka kumjua Fareed Kubanda kwa undani zaidi kuhusu maisha yake binafsi na hata kazi zake za kimuziki fanya kutembelea www.cheusidawa.blogspot.com ....na mwisho kwa wadau "if you passionate about Hip Hop try listening to His songs"............................................ 1 LOVE.

No comments:

Post a Comment