Wednesday, July 21, 2010

DOGGY 'S BACK, WELCOME BACK HOMMIE..

Kama time za asbh ya leo mida ya saa 1 moja hivi pale Mwl. Nyerere International Airport mwana kashuka baada ya bata mrefuuuuuuuuuu wa takribani 3 weeks hivi katika miji tofauti tofauti za U.K....................... Kila kitu kimeenda poa sana na show zote zilisimama kwa sana.... Mb Doggy anatoa shukrani kwa funs wote walio-show love pande hizo!!!!!!!!! WELCOME BACK HOMMIE!!!!!!!!!!!...... Tulikumiss sana!!!!!

No comments:

Post a Comment