Thursday, June 24, 2010

NEW SESSON YA TUPO PAMOJA MEETS......I

I told u we BaCk AgAin wadau.... picha kama inaanza hivi.., Bro akiwa anachukua footage.. Huyu Chalii ni wa kwanza kufungulia sesson hii mpya....... ya Tupo Pamoja...
Brada akiwa kazini ........ Hii ni moja ya vitu alivyozungumzia ktk show.... Nimekudokolea kimtindo tuuu... Wachache na wenyeji wa Industry hii ya Video Production wameshamsoma ni nani? Wengine mtihani eeeeeh? ... Nway msikonde Full belt nakudondoshea vErY sOOn...................

No comments:

Post a Comment