Tuesday, June 15, 2010

IRINGA MBARATATA, BATA MREFUUUUUUUUUUUU.....

Ikawa jioni ,ikawa asbh , Crew nzima ya Ebony Fm tulikaribishwa nyumbani kwa munene 4 da Breakfast... Hapo Kati Marck, Bizzo wa MNM na Arnie G. tukibadilishana mawazo..... kwa kweli ni kitambo cjakamata kitu ka hicho... Bata mwanzo mwisho tho kabaridi mmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhh...
Kutoka Dsm Tzniaaaa, mamaaaaa Leah akiwa ametoa ulimi nje kuashilia amemkubali bata wa kwa munene....... Pembeni mtu mzima Allen presenter wa Ebony Fm.........
Daaaah kama macho'z yanavyoonesha hapo mbele ni baadhi ya crew ya Ebony Fm tulipokuwa nyumbani kwa munene... Bahati iliyoje kualikwa na Boss wenu 4 da breakfast???????????
Sijui ni Baridiiii au Njaaaa? Bony-sly vipi huo mkunyato? bt inawezekana Baridi maanake hapazoeleki huko..........
Haya sasa Time ya kujiachia!!! full madikodiko mezani ni wewe tu kusema meza ipi unataka kwenda maaaaaaaaaaana zilikuwepo ka saba hivi...... hila hii ilipendwa zaidi na wengi....
Baada ya B.F ndefuuuuuuu! watu tukapata nguvu ya kujuliana hali na story za Hapa na pale, Bony-sly (aliyekupa mgongo), Arnie Gizzle, Bizzo wa MNM na Maregesi G. a.k.a Jembe la Ebony Fm...............

Jamani nimeshashiba sasa ni kujiachia na camera ya Kiduchu.................... Arnie Gizzle nlijikinga Baridi kimpango huo bt nilikiona cha moto......................


Pedesheeeeeeeeeeeee!!! mwenye pesa mingiiiiiiiiii Ebony nzima (George Ndabagoye) Mzee wa Viva Africa.. akifurahia kitu pembeni ya.... Bizzo, Mipax Marck na Arnie Gizzle.

Dadaz wa Ebony FM wakibadilisha mawazo baada ya bata mrefu hiyo asbh... mwenye jeans ni mamaa wa mipasho Hatya akiwa na Bahati Alex (watata hao) na nyuma ni mdas'lamu Leah....

"Welcome 2 ma' palace!!" daaaaaaaaaaaaaaaah Bony-sly unatisha weweeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
Kama mdau wa Bongofleva hope unamsoma sana huyu kijana .... Anaitwa Ne-Mo akiwa na Emma ambao pia ni wafanyakazi wenzangu, kwa sasa wanapiga mzigo HOT Fm mdogo wake Ebony Fm pande hizo hizo za Nyanda za juu kusini (IRINGA)

Wadau wakikutana utawajua tuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!! hapo ni J-REE mzeyah wa www.twentyfoursevenmishemishe.blogspot.com, Aggy wa www.kiduchu.blogspot.com, na Bizzo wa www.muzikinamaisha.blogspot.com,
pande hizo sana fanya kuvisit 4 info za kijanja..................






















No comments:

Post a Comment