Tuesday, June 29, 2010

HOME IS THE BEST, UNABISHAAAAAA?

East West Home is the best.., Kama wkend iliyopita nilikwenda home kucheck ndg, jamaa na marafiki wa hapa na pale... c unajua unapopata time c mbaya kuwakumbuka ndg zako na kushea nao ulilonalo.... so nikajipendelea kivyangu vyangu kitaa cha tabata kimanga hivi...........
Nikakutana na mwana ambaye nimepotezana nae kitambo sana.. Bon-Crash ndio jina lake huyu chalii, ni mkali sana wa IT... JML Bank Mail Man hope unamsoma mwana eeeh?... Nilikuwa najaribu kumweleza jinsi gani Kazi ipo tight na ndio maana sionekani street wala Home!!!!!! "..Yaani mwana unatoka saa 12 asbh unarudi saa 4 usk....."
Anaitwa K or KELVIN............ Hapa sina haja ya kutoa maelezo we mwenyewe unasoma namba. bt kwa taarifa yko me ndio wa mwisho kwetu... So kazi kwako, ni from Aunt o Uncle?.... Mambo ya Holiday so lazima awe Happy kumwona Brada Once Again Home zaidi ya kumwona kwa Tv.. I love YOOOO!!!!!
Haaa jah jah jah sijamtia machoni kitambo sana huyu Brada kumwona tu mbonge la tabasamu...... 1 Blood, 1 Mumy, 1 Dady Bro....... Akitoka yeye tu Me ndio namfatia.... Wapo matwins hila Kurwa yupo Dom kwa Husby wake... So huyu ni Dotto (Joseph) au Baba Pauline......... 1 love u Bro.. RESPECT!!!!!!
 Pale kati is my Best Hommie Goes by the name of SAimon B. a.k.a Baby Boy...... nae kitambo hivi tunapishana kwa ubize wa town Bana c unaijua Das'lamu...... Nway that was my June Tour.. Very Happy kumeet na Ndg, Jamaa na Marafiki...... FOR GOD N' MY FAMILY I STRUGGLE TO EMERGE...........!!!!!!!!!!!! LOVE U GUYS!!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment