Tuesday, March 16, 2010

WELCOME 2 OUR OFFICE............ DAAAAAH.

Kama ukifika Ofisini kwetu unakutana na bonge la Tabasamu la ukweli sn... Anaitwa Leah na ukitaka kujua jina lake la pili ,daaaaaaaaaaah sa huo utata.... Zaidi karibu job and by the way she is my BOSS in Marketing department........ Mkarimu na mpenda watu asiyekua na makuu ............ Weng mngependa kuomba namba yake ni 07135................................... Haaaaaaaaaaaaaaaaaah weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeewe ya nini sasa.?

No comments:

Post a Comment