Tuesday, March 16, 2010

USIULIZEE EBONY FM INABANG NIAJE..............???

Hapa ni baadhi ya Ebony Fm Crew wakibadilishana ideas za hapa na pale mwana........... Bonge la Radio Station frm Iringa Town .... The leading Radio Station in Southern highland usiulizee! UNABASHAAAAAAAAAAAAAAAA? Just FEEL THE DIFFERENCE...............


Hili si ndo ndinga lao daaaaaaaaaaaah (OB VAN) Kokote pale wapiga mzigo mwanzo mwisho na watu wanakubali...... ukifika Iringa town huna haja ya kuuliza burudani........... kuanzia malive band, disco n clubs, yaani ni full Entrtainment mwanzo mwisho..............
WANATISHAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!! UNABISHAAAAAAAAAAAAAA??????????????



No comments:

Post a Comment