Wednesday, March 31, 2010

SISTER FARIDA WA RADIO UHURU ATUNAE TENA.

Farida  Masoli alimaarufu kama Sister Farida ambaye ni mtangazaji wa Radio Uhuru amefariki Dunia nyumbani kwake magomeni mikumi leo majira ya asbh... 

 Kabla ya kuamia radio Uhuru aliwahi kufanya kazi East Africa Radio...Sister Farida Tutamkumbuka kwa mengi sana hasa utangazaji wake wa kipekee. Mungu aiweke Roho ya marehemu mahali pema Peponi AMINA!!!!!!!!!!!!  R.I.P

1 comment:

  1. To God we belong and to Him we shall all return.
    This is such a tragedy. I can’t believe it. Poleni sana ndugu, jamaa na marafiki. Yaani, I can’t imagine what you are going through.What I am feeling right now is hard to put into words. Alikuwa such a wonderful person.May her soul RIP. Ameen

    ReplyDelete