Wednesday, March 31, 2010

MY HOMIE, WELCOME 2 DA HOOD....


Mimi ni mwandishi wa habari na mtangazaji wa kituo cha redio cha 87.8 Ebony fm cha Iringa lakini mimi niko Dar-Mini Studio, naitwa Renatus Kiluvia,ni mmoja wa wafuatiliaji wazuri wa blog yako,naomba msaada wako wa kunitangazia blog yangu mpya www.muzikinamaisha.blogspot.com,blog yangu inahusu muziki na maisha katika nyanja tofauti-tofauti,pia itahusika kuzungumzia burudani zingine kama filamu n.k. Akhsante!!!!!!!!!!!

No comments:

Post a Comment