Saturday, March 20, 2010

MODELING INDUSTRY IN BONGO.

Ukimtazama kwa makini model huyu wa ukweli unaweza kujikuta unalopoka ka si kusema MZUKA !!!!!!!!!!! Yes jamaa anawakilisha kwenye Bango kibao sana hata town.... Fanya kucheki currently Zantel ya Mzuka..... Goes by the of  WALTER na ypo anapiga chuo pale IFM..   
The guy is proud of himself being Model.... kashapiga fashion show kibaoo na soon pale Mbalamwezi zamani MALAIKA kutakua na Launch ya Agency Mpya itakayokuwa inashughulika na mambo ya u-Model, hopefully mtatangaziwa da Event ita happen lini? nendelea kuvisit hapa........    Mabinti msipagawe  eeeeeeeeeeh.!!!!!

Activities nyingi zitaHappen siku hiyo hila kubwa zaidi ni pale mwana atakapo simama on the stage ready 4 da fashion show....... 

GUYZ U KNW WAT 2 DO???????? LADIES GRAB UR FRIEND N' DONT MISS!!!!!!!!!!

                                      BRAVO WALTER.

1 comment:

  1. kaka hii imesimama, tutabonga ka' vip shavu ilo, bado nko kwa wany'lu!

    ReplyDelete